ค่าเช่า 7000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
Saranya L
0936529142
2020-12-26 14:40:49.0
เลขที่ประกาศ: 321278
รายละเอียดเพิ่มเติม
@@@ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม3-เจริญกรุง (( 7000 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี เฟอร์นิเจอร์ภายในห้อง 1) เตียง 5 ฟุต พร้อมที่นอน 2) โต๊ะเครื่องแป้ง 3) เครื่องปรับอากาศ 4)ชุดรับแขก พร้อมโซฟา 5) ตู้เสื้อผ้า สถานที่ใกล้เคียง @ Central พระราม 3 @ Lotus พระราม 3 @ จุดขึ้น-ลงทางด่วนสาธุประดิษฐ พระราม 3 ตรอกจันทร์ @ The Mall ท่าพระ @ เอเชียทีค สนใจติดต่อ P’คิตตี้ 1) (( Line : @hwj1883c )) มี@ด้วยนะคะ 2) 093-652-9142
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
101 ถ.พระราม3 แขวงบางคอแหลม เขตบางคอแหลม กทม.10120
จำนวนชั้น:
9 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
312 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เพลส พระราม 3-เจริญกรุง Lumpini Place Rama 3-Charoen Krung
ลุมพินี เพลส พระราม 3-เจริญกรุง | Lumpini Place Rama 3-Charoen Krung | ลุมพินีเพลส พระราม3 - เจริญกรุง | Lumpiniplace Rama 3 - Charoen Krung | lpn rama 3 - charoen Krung

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี เพลส พระราม 3-เจริญกรุง | Lumpini Place Rama 3-Charoen Krung

จำนวนชั้น: 9

จำนวนห้อง: 312

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
@@@ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม3-เจริญกรุง (( 7000 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก ))
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Life อโศก-พระราม 9 ขนาด 26 ตรม. ห้อง Studio ชั้น35 ตึกA วิวเมือง ทิศเหนือ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT พระราม9
เช่า 14000.00 บาท
ขายห้องตกแต่งสวย Size 35 SQ.M เฟอร์ครบ Rhythm Sukhumvit 44-1
ขาย 5250000.00 บาท
ขาย คอนโด 1 นอน ขนาดใหญ่ Blocs 77 40 ตรม. ใจกลางเมือง ในราคาสุดคุ้ม
ขาย 3800000.00 บาท
ขายดาวน์ Rhythm Sathon-Narathiwas ห้องสวย ราคาดีที่สุด เพียง 115,000 บาท/ตรม - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 4025000.00 บาท
ขาย2ห้องนอนใหญ่ ตกแต่งสวยคอนโด Rhythm Phahon – Ari ใกล้ BTS สะพานควาย
ขาย 8250000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ห้องสวยตัวอย่างโครงการ Kensington Condominium 30 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้าแบริ่ง ห้องเงียบ สงบ
เช่า 7500.00 บาท
ให้เช่า Villa sathorn ห้องสูงตกแต่งสวย ไป Iconsiam ได้อย่างง่ายดาย
เช่า 14500.00 บาท
ให้เช่า Q House Sukhumvit 79 condo for rent near BTS onnut 250m 28sqm 1bedroom 1bathroom Price18000bath 1 year contract
เช่า 18000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Base Park West - Sukhumvit77 - 3100000 บาท ติดต่อคุณ Nid Nid
ขาย 3100000.00 บาท
clear